Lịch thi đấu

Lịch thi đấu —- KQBD —– Bảng Xếp Hạng——Dữ Liệu Bóng Đá

21:30 - 16/07 V.Loại
Ballkani Ballkani

vs

UE Santa Coloma UE Santa Coloma
23:00 - 16/07 V.Loại

vs

FK Panevezys FK Panevezys
23:00 - 16/07 V.Loại
Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

vs

Hamrun Spartans Hamrun Spartans
23:00 - 16/07 V.Loại
Pyunik Pyunik

vs

Dinamo Minsk Dinamo Minsk
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
02:00 - 15/07 CK
Next Sports, K+SPORT1,VTC1
08:20 - 15/07 CK

1 - 0

Colombia Colombia
H1: 0-0 | HP: 1-0
00:00 - 15/07 23
Nueva Chicago Nueva Chicago

0 - 3

San Telmo San Telmo
H1: 0-1
00:00 - 15/07 23
Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

0 - 0

Ferro Carril Oeste Ferro Carril Oeste
H1: 0-0
01:00 - 15/07 23
Aldosivi Aldosivi

2 - 1

Atlanta Atlanta
H1: 1-0
01:00 - 15/07 23
Guillermo Brown Guillermo Brown

0 - 0

CA Gimnasia de Jujuy CA Gimnasia de Jujuy
H1: 0-0
01:30 - 15/07 23
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro

0 - 0

Deportivo Madryn Deportivo Madryn
H1: 0-0
02:00 - 15/07 23
Patronato de Parana Patronato de Parana

1 - 0

Club Atletico Colon Club Atletico Colon
H1: 1-0
02:00 - 15/07 23
San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman

1 - 0

CA San Miguel CA San Miguel
H1: 1-0
02:00 - 15/07 23
Agropecuario Agropecuario

3 - 1

Atletico Guemes Atletico Guemes
H1: 1-1
02:00 - 15/07 23
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre

1 - 0

CA Defensores Unidos CA Defensores Unidos
H1: 1-0
02:00 - 15/07 23
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto

0 - 1

Almirante Brown Almirante Brown
H1: 0-0
04:00 - 15/07 23
San Martin San Juan San Martin San Juan

1 - 0

Deportivo Maipu Deportivo Maipu 1
H1: 1-0
02:00 - 15/07 15

2 - 1

Avai FC Avai FC
H1: 0-1
04:30 - 15/07 15

1 - 1

Brusque Brusque 1
H1: 0-1
06:00 - 16/07 15
01:00 - 16/07 17
El Zamalek El Zamalek

vs

Baladiyyat Al-Mehalla Baladiyyat Al-Mehalla
00:00 - 16/07 1/16
Pyramids FC Pyramids FC

vs

Al Nasr Al Nasr
00:00 - 15/07 CLB
Napredak Napredak

0 - 0

FK Radnik Surdulica FK Radnik Surdulica
H1: 0-0
00:00 - 15/07 CLB
Montaneses Montaneses

4 - 5

Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
H1: 1-3
00:00 - 15/07 CLB
Koper Koper

2 - 2

NK Istra 1961 NK Istra 1961
H1: 0-0
02:30 - 15/07 CLB
Atlante Atlante

0 - 2

Jaibos Tampico Madero Jaibos Tampico Madero
H1: 0-1
18:00 - 15/07 CLB
Spartak Moscow Spartak Moscow

vs

Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
19:00 - 15/07 CLB

vs

SoenderjyskE SoenderjyskE
20:00 - 15/07 CLB
Ferencvaros Ferencvaros

vs

20:00 - 15/07 CLB
Aveley Aveley

vs

Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
21:00 - 15/07 CLB
AFC Totton AFC Totton

vs

Aldershot Town Aldershot Town
21:00 - 15/07 CLB
Billericay Billericay

vs

Southend United Southend United
21:00 - 15/07 CLB
Oestersunds FK Oestersunds FK

vs

Levanger Levanger
21:00 - 15/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Blyth Spartans Blyth Spartans
22:30 - 15/07 CLB
Sharjah Cultural Club Sharjah Cultural Club

vs

SK Lisen SK Lisen
23:30 - 15/07 CLB

vs

Fiorentina U19 Fiorentina U19
00:00 - 16/07 CLB
SV Hallwang SV Hallwang

vs

UFC Hallein UFC Hallein
00:30 - 16/07 CLB
FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee

vs

RW Walldorf RW Walldorf
00:45 - 16/07 CLB
Calne Town Reserves Calne Town Reserves

vs

Lambourn Sports FC Lambourn Sports FC
01:00 - 16/07 CLB
Mousehole Mousehole

vs

Exeter City Exeter City
01:30 - 16/07 CLB
Knockbreda Knockbreda

vs

Dundela Dundela
01:30 - 16/07 CLB
Shirehampton FC Shirehampton FC

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
01:30 - 16/07 CLB
Banbridge Town Banbridge Town

vs

Loughgall Loughgall
01:30 - 16/07 CLB
Annfield Plain AFC Annfield Plain AFC

vs

Jarrow FC Jarrow FC
01:45 - 16/07 CLB
Golcar United Golcar United

vs

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
01:45 - 16/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Northallerton Town Northallerton Town
01:45 - 16/07 CLB
Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town

vs

Bromsgrove Sporting Development Team Bromsgrove Sporting Development Team
01:45 - 16/07 CLB
Hinckley AFC Hinckley AFC

vs

Rugby Town Rugby Town
01:45 - 16/07 CLB
Larkhall Athletic Larkhall Athletic

vs

Taunton Town Taunton Town
02:00 - 16/07 CLB

vs

Orlando Pirates Orlando Pirates
13:45 - 16/07 CLB
Oadby Town FC Oadby Town FC

vs

Heather St Johns Heather St Johns
17:00 - 16/07 CLB
Samut Prakan City Samut Prakan City

vs

Visakha FC Visakha FC
18:00 - 16/07 CLB

vs

Qarabag Qarabag
20:00 - 16/07 CLB

vs

Rukh Lviv Rukh Lviv
20:00 - 16/07 CLB
Huddersfield Town B Huddersfield Town B

vs

FC Halifax Town FC Halifax Town
21:00 - 16/07 CLB
Hastings United Hastings United

vs

Southampton U18 Southampton U18
21:00 - 16/07 CLB
LASK LASK

vs

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
22:00 - 16/07 CLB
22:30 - 16/07 CLB
Sandhausen Sandhausen

vs

Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC
23:00 - 16/07 CLB

vs

Asd Anaune Valle Di Non Asd Anaune Valle Di Non
23:00 - 16/07 CLB
Jubilee FC Jubilee FC

vs

Wombwell Town FC Wombwell Town FC
23:30 - 16/07 CLB
Energie Cottbus Energie Cottbus

vs

23:30 - 16/07 CLB
SK Beveren SK Beveren

vs

OFI Crete OFI Crete
23:30 - 16/07 CLB
SC Retz SC Retz

vs

TWL Elektra TWL Elektra
23:30 - 16/07 CLB
SV Kraig SV Kraig

vs

SK Austria Klagenfurt II SK Austria Klagenfurt II
23:30 - 16/07 CLB
SC Peckeloh SC Peckeloh

vs

SC Wiedenbrueck SC Wiedenbrueck
01:00 - 15/07 Group A
River Plate River Plate 1

1 - 3

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
H1: 1-1
03:30 - 15/07 Group A
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

4 - 2

Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
H1: 2-1
06:00 - 15/07 1
Forge FC Forge FC

2 - 1

Pacific FC Pacific FC
H1: 0-1
01:00 - 15/07 1
Serbian White Eagles Serbian White Eagles

1 - 2

Toronto Falcons Toronto Falcons
03:00 - 15/07 1
BGH City FC BGH City FC

vs

Unity Unity
05:00 - 15/07 1
Scarborough SC Scarborough SC

5 - 0

Future Stars Future Stars
02:00 - 15/07 16
Union San Felipe Union San Felipe

3 - 1

Curico Unido Curico Unido
H1: 2-0
04:30 - 15/07 16
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion

1 - 0

San Luis San Luis
H1: 0-0
23:00 - 15/07 1
FC Haka J FC Haka J

vs

Ilves Ilves
02:00 - 15/07 1/8
Cobresal Cobresal

1 - 0

Coquimbo Unido Coquimbo Unido
H1: 1-0 |Tổng TS: 1-4
04:30 - 15/07 1/8
Universidad de Chile Universidad de Chile

1 - 0

Everton CD Everton CD
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-3 |Tổng TS: 2-2
01:30 - 16/07 16
Atletico Tembetary Atletico Tembetary

vs

Deportivo Santani Deportivo Santani
04:00 - 16/07 16
3 de Febrero 3 de Febrero

vs

Fernando de la Mora Fernando de la Mora
00:00 - 16/07 14
Halmstads BK Halmstads BK

vs

AIK AIK
00:00 - 16/07 14
Hammarby IF Hammarby IF

vs

IFK Gothenburg IFK Gothenburg
02:15 - 16/07 14
Fylkir Fylkir

vs

IA Akranes IA Akranes
02:15 - 16/07 14
FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur

vs

HK Kopavogs HK Kopavogs
22:30 - 15/07 1
Botosani Botosani

vs

Otelul Galati Otelul Galati
01:30 - 16/07 1
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti

vs

FC Buzau FC Buzau

Không có trận đấu nào

Lichithidau bóng đá hôm nay. Theo dõi lịch bóng đá mới nhất tại lichthidau com. Cập nhật lịch bóng đá chi tiết mọi giải đấu với thông tin thi đấu chính xác nhất. #lichthidau com.

Lichthidau com cung cấp thông tin lịch thi đấu bóng đá chính xác nhất hôm nay
Lichthidau com cung cấp thông tin lịch thi đấu bóng đá chính xác nhất hôm nay